Global publishers Tanzania

MTALII AFIA Chini ya Bahari ZANZIBAR Akimchumbia Mpenzi Wake! (Picha +Video)

MTALII AFIA Chini ya Bahari ZANZIBAR Akimchumbia Mpenzi Wake! (Picha +Video)

Kenesha Antoine akiwa na aliyekuwa na mpenzi wake Steven Weber jr.

MTALII mmoja anayejulikana kwa jina la Steven Weber jr hivi karibuni amefariki chini ya bahari baada ya kumchumbia mchumba wake, Kenesha Antoine wakati wa likizo.

Kulingana na mtandao wa Sky News, Steven Weber na Kenesha Antoine walikuwa wakiishi katika hoteli moja ya mbao ambayo ipo chini ya maji Zanzibar  ili kuwawezesha kuona kilichopo majini

Picha zimeonyesha wakati bwana Weber kutoka eneo la Baton Rounge mjini Luoisiana Marekani, alivyoogelea hadi katika dirisha moja lililopo chini ya maji kabla ya kushika karatasi akimuomba bi Antoine kufunga naye ndoa.

Karatasi hiyo ilisoma: Siwezi kuzuia pumzi zangu kwa muda mrefu ili kukwambia kila kitu ninachokupendea lakini kila kitu ninachokupendea nakupendea kila siku.

Bwana Weber baadaye aliibadilisha karatasi hiyo ili kuonyesha maneno aliyokuwa ameandika upande mwengine yaliosema: Je tafadhali unaweza kuwa mke wangu? Utafunga ndoa nami???.

Kulingana na mtandao wa Sky News, baadaye alitoa pete ya uchumba kutoka katika mfuko wake kabla ya kuogelea na kuondoka eneo hilo.

Bi Antoine naye alichapisha picha za kisa hicho katika facebook ambapo anaonekana akifurahia pamoja na tamko lake: Ndio! Ndio! Ndio!.

Lakini mrembo huyo baadaye alichapisha habari mbaya kwamba mpenzi wake amefariki.

Bi Antoine alisema kwamba hakurudi akiwa mzima baada ya kuogelea baharini.

Wizara ya maswala ya kigeni nchini Marekani ilisema kwamba mtalii mmoja wa Marekani amefariki nchini Tanzania lakini hakuna maelezo zaidi yalioripotiwa.

Bi Antoine aliandika: Hakuna maneno yatakayotoa heshima kwa mpenzi wangu Steven Weber jr.

“Hukutokezea tena kutoka kina hicho cha bahari hivyo basi hukuweza kusikia nikikubali mara milioni kwamba ndio nitafunga ndoa nawe”!

”Hakutuweza kukumbatiana na kushrehekea mwanzo wa maisha yetu yaliosalia, baada ya siku bora zaidi katika maisha yetu kuwa mbaya Zaidi”.

”Nitajaribu kujifariji kwa kuwa tulifurahia siku zetu za hivi karibuni na kwamba sote tulikuwa tumejawa na furaha wakati wetu wa mwisho”.

Loading…

Toa comment



[ad_2]

Source link

Related posts

NISHA KIPAJI HAKIZEEKI – Global Publishers

uhondo news

Ole Gunnar Solskjaer ”Hatupo miaka ya 90, hizi ni zama nyingine na vijana wengine muache kukilinganisha kikosi changu”

uhondo news

Waziri Mpina awaangukia watu aliodai wanataka kumkwamisha Rais Magufuli ‘Watanzania hatuhitaji waraka, Wakasome na familia zao’

uhondo news